ขอเชิญอาจารย์ นักวิจัย นิสิตระดับบัณฑิตศึกษา มหาวิทยาลัยนเรศวร เข้าร่วมกิจกรรม อบรมเชิงปฏิบัติการ Workshop หัวข้อ “Manuscript Writing Camp” ภายใต้โครงการ Developing Global and Frontier Research University through Potential NU Researchers
ผู้สมัครเข้าร่วมอบรมจะต้องเคยผ่านการอบรม กิจกรรมที่ 1: “How to Prepare Your Manuscripts for Publication in Top Journals” มาก่อน (หากไม่เคยผ่านการอบรมดังกล่าวฯ จะพิจารณาเป็นลำดับถัดไป)